Thursday, April 12, 2018

MBWA WAUA WATU WATANO MOSHI

  Malunde       Thursday, April 12, 2018




 
Watu watano wamefariki dunia wilayani Moshi mkoani Kilimanjaro baada ya kung’atwa na mbwa wenye kichaa.

Daktari bingwa wa magonjwa ya dharura na ajali wa Hospitali ya Rufaa ya KCMC, Dk Francis Sakita amewaambia wanahabari leo Aprili 12,2018  kuwa ugonjwa huo umekuja kwa kasi kubwa ukilinganisha na miaka mingine.

Amesema kwa kipindi cha Januari hadi Machi vimetokea vifo vitano.

"Hii sio hali ya kawaida kutokea idadi kubwa ya watu kufariki dunia kwa kung'atwa na mbwa wenye ugonjwa huu, idadi hii ni kubwa sana na wengi walioathirika ni watu ambao wako Moshi vijijini. Hii inatokana na watu kutozingatia kupeleka mbwa wao kwenye chanjo," amesema Dk Sakita.
Na Janeth Joseph, Mwananchi
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post