Video : MAMA USHAURI 'NG'OMBE BHULAYA'- SUMBHILI




Mpenzi msomaji wa Malunde1 blog hususani wewe mshabiki wa nyimbo za asili,ninafuraha kubwa kukuletea video mpya  inaitwa 'Sumbhili' kutoka kwa Msanii machachari wa nyimbo za Asili Mama Ushauri maarufu 'Ng'ombe Bhulaya' kutoka Tinde mkoani Shinyanga.


Video hii ya 'Sumbhili',ina vionjo vyote vya asili,imetengenezwa Bicon studio za Kahama Mjini mkoani Shinyanga.

Wimbo Sumbhili ni miongoni mwa nyimbo zilizopo katika Albam mpya ya Mama Ushauri 2017 ,'Barcelona' ambayo ina nyimbo 7.

Itazame hapa chini video hii kali ya asili kutoka kwa Mama Ushauri anayepatikana kwa simu 0766268739
SHARE THIS
Malunde1 blog Ipo Play Store…Pakua Malunde App HAPA ,Tuwe Tunakutumia Habari Kwenye Simu Yako
 Bofya Hapa

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Powered by Blogger.